Gabatarwar Wildlander New Energy
Wildlander New Energy sanye take da zaɓuɓɓukan wutar lantarki guda biyu. Zaɓin na farko yana da injin 2.5L L4 tare da matsakaicin ƙarfin ƙarfin dawakai 180 da madaidaicin ƙarfin 224 Nm. An haɗa shi tare da injin ɗin lantarki mai daidaitawa na gaba-ɗorewa wanda ke ɗaukar jimlar ƙarfin dawakai 182 da jumlar karfin 270 Nm. A cewar ma'aikatar masana'antu da fasahar watsa labarai (MIIT), tana samun adadin man fetur da ya kai 1.1L/100km kuma tana da tsantsar tukin wutar lantarki mai tsawon kilomita 95.
Zaɓin na biyu ya haɗu da injin 2.5L L4 guda ɗaya, tare da matsakaicin ƙarfin 180 dawakai da madaidaicin juzu'i na 224 Nm, amma wannan lokacin an haɗa shi da duka gaba da baya na dindindin magnetin lantarki masu daidaitawa. Motocin lantarki tare suna isar da jimillar ƙarfin dawakai 238 da jumillar karfin 391 Nm. A cewar MIIT, wannan tsarin yana samun haɗin haɗin man fetur na 1.2L / 100km kuma yana da tsantsar tuki na lantarki na 87km.
Siga (Kayyade) na Sabon Makamashi na Wildlander
Wildlander Sabon Makamashi 2024 Model 2.5L Mai Haɓakawa Mai Haɓakawa Haɓakawa Mai Taya Biyu |
Wildlander Sabon Makamashi 2024 Model 2.5L Mai Haɓakawa Haɓaka Haɓaka Mai Taya Huɗu Hudu |
Wildlander Sabon Makamashi 2024 Model 2.5L Mai Haɓakawa Haɓaka Haɓaka Mai Taya Huɗu Hudu Turbo Dynamic Edition |
|
Mahimman sigogi |
|||
Matsakaicin iko (kW) |
194 |
225 |
225 |
Matsakaicin karfin juyi (N · m) |
— |
||
Tsarin jiki |
5 kofa 5-seater SUV |
||
Injin |
2.5T 180 Horsepower L4 |
||
Motar lantarki (Ps) |
182 |
237 |
237 |
Tsawon * Nisa * Tsayi (mm) |
4665*1855*1690 |
||
Haɗawar 0-100km/h na hukuma (s) |
— |
||
Matsakaicin gudun (km/h) |
180 |
||
WLTC cikakken amfani mai (L/100km) |
1.46 |
1.64 |
1.64 |
Amfanin mai a mafi ƙanƙanta halin caji (L/100km) |
5.26 |
5.59 |
5.59 |
Garantin Mota Duka |
— |
||
Nauyin Nauyin (kg) |
1890 |
1985 |
1995 |
Matsakaicin Laden Mass (kg) |
2435 |
2510 |
2510 |
Injin |
|||
Injin Model |
A25D |
||
Matsala (ml) |
2487 |
||
Fom ɗin Ciki |
●Mai sha'awar dabi'a |
||
Tsarin Injin |
●Tsaya |
||
Tsarin Silinda |
L |
||
Yawan Silinda |
4 |
||
Yawan Bawuloli akan Silinda |
4 |
||
Valvetrain |
DOHC |
||
Matsakaicin Ƙarfin Doki (Ps) |
180 |
||
Matsakaicin ƙarfi (kW) |
132 |
||
Matsakaicin Gudun Wuta (rpm) |
6000 |
||
Matsakaicin karfin juyi (N·m) |
224 |
||
Matsakaicin Gudun Torque (rpm) |
3600-3700 |
||
Matsakaicin Wutar Lantarki (kW) |
132 |
||
Nau'in Makamashi |
Toshe-In Hybrid Electric Vehicle (PHEV) |
||
Kimar Man Fetur |
NO.92 |
||
Yanayin Samar da Man Fetur |
Hadaddiyar allura |
||
Silinda Head Material |
● Aluminum gami |
||
Silinda Block Material |
● Aluminum gami |
||
Matsayin Muhalli |
Sinanci VI |
||
mota |
|||
Nau'in mota |
Magnet / synchronous na dindindin |
||
Jimlar wutar lantarki (kW) |
134 |
174 |
174 |
Jimlar ƙarfin doki na injin lantarki (Ps) |
180 |
237 |
237 |
Jimlar karfin juyi na injin lantarki (N-m) |
270 |
391 |
391 |
Matsakaicin ƙarfin motar gaba (kW) |
134 |
||
Matsakaicin karfin juyi na gaba (N-m) |
270 |
||
Matsakaicin ƙarfin motar baya (kW) |
— |
40 |
40 |
Matsakaicin karfin juyi na motar baya (N-m) |
— |
121 |
121 |
Ƙarfin haɗin tsarin (kW) |
194 |
225 |
225 |
Ƙarfin Haɗaɗɗen Tsarin (Ps) |
264 |
306 |
306 |
Yawan tuki |
●Motoci guda ɗaya |
● Motoci biyu |
● Motoci biyu |
Motar shimfidar wuri |
● Gaba |
● Gaba |
● Gaba |
Nau'in baturi |
●Batir lithium sau uku |
||
Alamar Cell |
●New Zhongyuan Toyota |
||
Hanyar sanyaya baturi |
Liquid sanyaya |
||
Wurin lantarki na CLTC (km) |
78 |
73 |
73 |
Ƙarfin baturi (kWh) |
15.98 |
||
Amfanin wutar lantarki a kowane kilomita 100 (kWh/100km) |
13.2 |
14.2 |
14.2 |
Jinkirin cajin baturi (awanni) |
9.5 |
3. Cikakkun bayanai na Wildlander New Energy
Cikakken Hotunan Wildlander New Energy kamar haka: