Motoci

Kuna neman babbar mota mai ruguza kuma abin dogaro wanda zai iya ɗaukar ko da mafi tsananin ƙasa? Kada ku duba fiye da Mota, babban abin hawa don abubuwan ban sha'awa a kan hanya!


An gina shi tare da dorewa da aiki a zuciya, Motar an ƙera shi don ɗaukar komai daga tudu zuwa ƙasa mai dutse da laka. Tare da injinsa mai ƙarfi da ingantaccen tsarin dakatarwa, yana ba da aikin da ba za a iya jurewa ba akan ko da mafi ƙanƙan hanyoyi.


Ɗaya daga cikin fitattun fasalulluka na Motar ita ce ƙaƙƙarfan ƙira, wanda aka gina don jure yanayin mafi ƙanƙanta. Ko kuna ɗaukar kaya masu nauyi ko kuna kunna wuta ta cikin ƙasa mara kyau, wannan motar ta isa wurin aiki. Ƙarfin gininsa kuma yana nufin cewa yana iya ɗaukar duka kuma har yanzu yana ci gaba, yana mai da shi kyakkyawan zaɓi ga duk wanda ke buƙatar dokin aiki mai dogaro.


View as  
 
Karamin Mota N20 mai dauke da jakunkuna na Esc da Airbags

Karamin Mota N20 mai dauke da jakunkuna na Esc da Airbags

Ana maraba da ku zuwa masana'antar mu don siyan sabon siyarwa, farashi mai rahusa, da ƙaramin Mota kirar N20 mai inganci tare da Esc&Airbags. Muna sa ran yin haɗin gwiwa tare da ku.KEYTON N20 mini mota yana da wutar lantarki mai kyau ko yana tafiya da ƙananan gudu ko hawan tudu. Tsawon, nisa da tsawo na abin hawa shine 4985/1655/2030mm bi da bi, kuma wheelbase ya kai 3050mm, wanda zai iya tabbatar da samun damar shiga kyauta a ƙarƙashin yanayi daban-daban, ba ma girma ba kuma iyakance ta tsayi, kuma yana ba mai shi damar yin lodi. .

Kara karantawaAika tambaya
Motar Hasken Mai N30

Motar Hasken Mai N30

Motar hasken mai N30 sabuwar karamar motar KEYTON ce ta New Longma, sanye take da injin mai mai karfin 1.25L da kuma isar da sako mai sauri 5 mai cikakken aiki tare. Yana da wutar lantarki mai kyau ko tuƙi a ƙananan gudu ko hawan tudu. Tsawon, nisa da tsayin abin hawa shine 4703/1677/1902mm bi da bi, kuma wheelbase ya kai 3050mm, wanda zai iya tabbatar da samun damar shiga kyauta a ƙarƙashin yanayi daban-daban, ba ma girma da iyakancewa ta tsayi, kuma yana ba mai shi damar yin lodi. . Tsarin injina mai sauƙi, ƙarancin farashi da sararin ɗora kayan aiki sune kaifi kayan aiki don 'yan kasuwa don fara kasuwancin nasu kuma su sami riba.

Kara karantawaAika tambaya
Motar Hasken Lantarki N30

Motar Hasken Lantarki N30

Motar Hasken Wutar Lantarki KEYTON N30, tana da wutar lantarki mai kyau sosai walau tuƙi da ƙananan gudu ko hawan tudu. Ƙwallon ƙafar ƙafar ya kai mm 3450, wanda zai iya tabbatar da shiga kyauta a ƙarƙashin yanayi daban-daban, ba ma girma da iyaka da tsayi ba, kuma yana ba mai shi babban yuwuwar lodi. Tsarin injina mai sauƙi, ƙarancin farashi da filin lodi mai amfani sune kaifi kayan aikin ƴan kasuwa don fara kasuwancin nasu da samun riba.

Kara karantawaAika tambaya
<1>
Kwararrun masana'antun kasar Sin Motoci masana'anta da masu kaya, muna da masana'anta. Barka da zuwa saya high quality Motoci daga gare mu. Za mu ba ku gamsasshen magana. Mu hada kai da juna domin samar da makoma mai kyau da moriyar juna.
X
We use cookies to offer you a better browsing experience, analyze site traffic and personalize content. By using this site, you agree to our use of cookies. Privacy Policy