Motar Hasken Wutar Lantarki KEYTON N30, tana da wutar lantarki mai kyau sosai walau tuƙi da ƙananan gudu ko hawan tudu. Ƙaƙwalwar ƙafar ƙafa ta kai 3450mm, wanda zai iya tabbatar da samun damar shiga kyauta a ƙarƙashin yanayi daban-daban, ba ma girma ba kuma iyakance ta tsawo, kuma yana ba mai shi damar yin lodi. Tsarin injina mai sauƙi, ƙarancin farashi da sararin ɗora kayan aiki sune kaifi kayan aiki ga 'yan kasuwa don fara kasuwancin nasu kuma su sami riba.
Tsarin Motar Wutar Lantarki N30 |
||
Janar bayani |
Kabu fadin |
1715 |
Nau'in kabi |
Saukewa: 1715D005A |
|
Kujeru A'a. |
2 |
|
Ƙwallon ƙafa (mm) |
3450 |
|
Ƙarfin baturi (kwh) |
CATL 41.86 |
|
Mileage (Yanayin CLTC) |
230 |
|
Motoci |
LinControl TZ85XSTY32061 / 35-70KW) |
|
Ƙungiyar mai sarrafa motoci |
Wuhan LinControl |
|
Nau'in dabaran baya |
Taya ɗaya ta baya |
|
Samfurin taya |
185R14LT 8PR |
|
Babban Nauyi (kg) |
3150 |
|
Nauyin Kaya (kg) |
1600 |
|
Load taro |
1420 |
|
Nau'in birki |
Na'ura mai aiki da karfin ruwa birki |
|
Girman Rukunin Kaya |
3180*1680*360 |
|
Komawar tuƙi |
● |
|
Tuƙin wutar lantarki |
● |
|
Fitilar birki mai tsayi |
__ |
|
Wutar lantarki |
● |
|
Kulle makanikai |
◎ |
|
Kulle tsakiya |
● |
|
Maɓallin nesa mai naɗewa |
● |
|
ABS |
● |
|
Na'urar daidaitawa ta atomatik |
● |
|
Fitilar tsayawa mai tsayi |
◎ |
|
Fitilar hazo ta gaba |
● |
|
Haske Gudun Rana |
● |
|
PTC dumama kwandishan |
◎ |
Cikakken Hotunan KEYTON N30 Electric Light Motar kamar haka: