Gabatar da sabon SUV, wanda aka ƙera don masu neman kasada waɗanda ke sha'awar abubuwan ban sha'awa a kan hanya da bayan hanya. Tare da sumul da karko na waje, wannan SUV an gina shi don kula da kowane wuri yayin isar da matuƙar ƙwarewar tuƙi. Ga dalilin da ya sa kuke buƙatar wannan SUV a rayuwar ku.
Da fari dai, SUV ɗinmu tana alfahari da injin mai ƙarfi wanda zai ɗauke ku daga 0 zuwa 60 a cikin 'yan daƙiƙa kaɗan. Tare da ci-gaban fasahar sa da kulawar sa, za ku iya tunkarar duk wani cikas da ke kan hanyarku cikin sauƙi. Ko kuna tafiya cikin birni ko kuna tafiya a kan hanya, wannan SUV ya rufe ku.
Bugu da ƙari, cikin SUV ɗinmu yana cike da abubuwan da aka tsara don haɓaka ƙwarewar tuƙi. Fadin gidan yana ba da isasshen ɗaki ga dangi da abokanka, yana mai da shi cikakke don tafiye-tafiye masu tsayi. Kujerun fata ba kawai dadi ba amma har ma da sauƙin tsaftacewa, yana sa ya zama cikakke ga iyalai tare da yara.
Mercedes EQB yana da tsari mai salo da kyan gani gabaɗaya, yana haɓaka ma'anar sophistication. An sanye shi da injin lantarki mai karfin dawakai 140 kuma yana da tsantsar wutar lantarki mai tsawon kilomita 600.
Kara karantawaAika tambayaMercedes EQA ya fito fili tare da keɓaɓɓen ƙirar sa, yana ba da ma'anar girma da salo. An sanye shi da injin lantarki mai karfin dawakai 190 kuma yana da tsantsar wutar lantarki mai tsawon kilomita 619.
Kara karantawaAika tambayaA matsayin SUV na tsakiyar girman, Mercedes EQC ya fito fili tare da kyakkyawan tsari, kyakkyawa, da ƙira. An sanye shi da injin lantarki tsantsa mai karfin dawaki 286, wanda ke ba da wutar lantarki tsantsa mai tsawon kilomita 440.
Kara karantawaAika tambayaGirman girman abin hawa shine tsayin 4495mm, faɗin 1820mm, da tsayi 1610mm, tare da ƙafar ƙafa na 2625mm. An sanya shi azaman ƙaramin SUV, kujerun an ɗaure su a cikin fata na roba, tare da zaɓi na fata na gaske. Duk kujerun direba da fasinja suna goyan bayan daidaitawar wutar lantarki, tare da kujerar direba kuma yana nuna ayyuka don motsi gaba/ baya, daidaita tsayi, da daidaita kusurwar baya. Kujerun gaba suna sanye take da dumama da ƙwaƙwalwar ajiya (ga direba), yayin da kujerun na baya za a iya ninka ƙasa a cikin rabo na 40:60.
Kara karantawaAika tambayaXiaopeng G6 nau'in tuƙi ne mai ƙafa biyu na samfurin SUV, yana nuna shimfidar wutar lantarki ta baya. Ɗaukar nau'in 580 Dogon Range Plus a matsayin misali, motar tana da matsakaicin ƙarfin 218 kW da ƙyalli mafi girma na 440 N·m. Dangane da kewayo, zai iya kaiwa har zuwa kilomita 580 a ƙarƙashin yanayin CLTC. Bugu da ƙari, yana kuma da ikon tuƙi mai cin gashin kansa.
Kara karantawaAika tambayaAn ɗora shi azaman tsakiyar-zuwa-manyan girman SUV, ƙirar sa ta ƙunshi ma'anar sarari. Fuskar gaban iyali ba tare da matsala ba tana haɗa ƙungiyar haske da aka haɗa tare da raba fitilolin mota, yayin da aka haɗa radar Laser a cikin ƙirar fitilar kai. Sabuwar motar za ta ci gaba da kasancewa tare da kayan aikin tsinkaye na 31, radar laser dual, da dual NVIDIA DRIVE Orin-X kwakwalwan kwamfuta, duk wanda ya zama tushe don tallafawa tsarin tuki mai hankali na XNGP.
Kara karantawaAika tambaya