Dangane da ƙirar waje, sabuwar motar tana riƙe kamanninta gaba ɗaya ba tare da sauye-sauye masu mahimmanci ba. Fuskar gaba tana ci gaba da nuna yaren ƙirar Face na X Robot Face, tare da raba fitilun fitillu da fitaccen tsiri mai haske ta nau'in. Game da ciki, sabuwar motar ta gabatar da farar datsa cikin ciki yayin da take kawar da baƙar fata na piano, tana ba shi kyan gani. Dangane da karfin wutar lantarki, sabuwar motar har yanzu tana ba da nau'ikan tuƙi na baya-baya mai-mota guda biyu da nau'ikan tuƙi mai motsi biyu, tare da zaɓuɓɓukan kewayon 570km, 702km, da 650km.
Xiaopeng G9 2024 samfurin 570 Pro |
Xiaopeng G9 2024 samfurin 570 Max |
Xiaopeng G9 2024 samfurin 702 Pro |
Xiaopeng G9 2024 samfurin 702 Max |
Xiaopeng G9 2024 samfurin 650 Max |
|
CLTC tsantsar wutar lantarki (km) |
570 |
570 |
702 |
702 |
650 |
Matsakaicin iko (kW) |
230 |
230 |
230 |
230 |
405 |
Matsakaicin karfin juyi (N · m) |
430 |
430 |
430 |
430 |
717 |
Tsarin jiki |
5 kofofin 5-kujeru SUV |
||||
Motar lantarki (Ps) |
313 |
313 |
313 |
313 |
551 |
Tsawon * Nisa * Tsayi (mm) |
4891*1937*1680 |
4891*1937*1680 |
4891*1937*1680 |
4891*1937*1680 |
4891*1937*1670 |
Haɗawar 0-100km/h na hukuma (s) |
6.4 |
6.4 |
6.4 |
6.4 |
3.9 |
Matsakaicin gudun (km/h) |
200 |
||||
Nauyin Nauyin (kg) |
2230 |
2230 |
2205 |
2205 |
2355 |
Alamar motar gaba |
— |
— |
— |
— |
Guangzhou Zhipeng |
Alamar motar baya |
Guangzhou Zhipeng |
||||
Nau'in mota |
Magnet/synchronous na dindindin |
Magnet/synchronous na dindindin |
Magnet/synchronous na dindindin |
Magnet/synchronous na dindindin |
Sadarwar gaba/madaidaicin magani na dindindin na baya / na aiki tare |
Jimlar wutar lantarki (kW) |
230 |
230 |
230 |
230 |
405 |
Jimlar wutar lantarki (Ps) |
313 |
313 |
313 |
313 |
551 |
Jimlar karfin juyi na injin lantarki (N-m) |
430 |
430 |
430 |
430 |
717 |
Matsakaicin ƙarfin motar gaba (kW) |
— |
— |
— |
— |
175 |
Matsakaicin karfin juyi na gaba (N-m) |
— |
— |
— |
— |
287 |
Matsakaicin ƙarfin motar baya (kW) |
230 |
||||
Matsakaicin karfin juyi na motar baya (N-m) |
430 |
||||
Yawan tuki |
Mota guda ɗaya |
Mota guda ɗaya |
Mota guda ɗaya |
Mota guda ɗaya |
Motoci biyu |
Motar shimfidar wuri |
Na baya |
Na baya |
Na baya |
Na baya |
Gaban+Baya |
Nau'in baturi |
irin lithium |
irin lithium |
Sau uku lithium |
Sau uku lithium |
Sau uku lithium |
(kWh) Ƙarfin baturi (kWh) |
78.2 |
78.2 |
98 |
98 |
98 |
Sigar tuƙi ta ƙafa huɗu |
— |
— |
— |
— |
Wutar lantarki mai ƙafa huɗu |
Nau'in dakatarwa na gaba |
dakatarwa mai zaman kansa mai buri biyu |
||||
Nau'in dakatarwa na baya |
Dakatar mai zaman kanta ta hanyar haɗin kai da yawa |
||||
Nau'in taimako |
Taimakon wutar lantarki |
||||
Tsarin abin hawa |
Nau'in ɗaukar kaya |
||||
Bayanan taya na gaba |
●255/55 R19 |
●255/45 R21 |
●255/55 R19 |
●255/45 R21 |
●255/45 R21 |
Bayanan taya na baya |
●255/55 R19 |
●255/45 R21 |
●255/55 R19 |
●255/45 R21 |
●255/45 R21 |
Jakar iska mai aminci ta direba/ fasinja |
Babban ●/Sub ● |
||||
Kunsa iska ta gaba/baya |
Gaba ●/Baya - |
||||
Jakar iska ta gaba/baya (labulen iska) |
Gaba ●/Baya ● |
||||
Kundin tsakiyar iska na gaba |
● |
||||
Ayyukan saka idanu matsa lamba na taya |
● Nunin matsi na taya |
||||
Tayoyin da ba su da yawa |
— |
||||
Tunatar bel ɗin kujera ba a ɗaure ba |
● Duk abin hawa |
||||
ISOFIX wurin zama na yara |
● |
||||
ABS anti kulle birki |
● |
||||
Rarraba ƙarfin birki (EBD/CBC, da sauransu) |
● |
||||
Taimakon Birki (EBA/BAS/BA, da sauransu) |
● |
||||
(ASR/TCS/TRC等) Gudanar da motsi (ASR/TCS/TRC, da sauransu) |
● |
||||
Kula da kwanciyar hankali na abin hawa (ESC/ESP/DSC, da sauransu) |
● |
||||
Tsarin gargadi na tashi hanya |
● |
||||
Tsarin birki mai aiki/tsarin aminci mai aiki |
● |
||||
Tuƙi ga gajiyawa |
● |
||||
DOW bude gargadi |
● |
||||
Gargadin karo na gaba |
● |
||||
Yanayin Sentinel/Idon Mile Dubu |
● |
||||
Gargadin tuƙi ƙananan gudu |
● |
||||
Gina cikin kyamarar dash |
● |
||||
Kiran ceto hanya |
● |
Cikakken Hotunan Xiaopeng G9 SUV kamar haka: