Dangane da zane na waje, Xiaopeng G6 yana da ƙirar fuskar gaba mai ruɗi, tare da zagaye da cikakken ƙarshen gaba, yana gabatar da siffa mai kyau da salo. Tare da gefen abin hawa, an tsara layin don su kasance masu santsi da laushi, tare da babban ɗakin rufin rufi wanda ke inganta wasan motsa jiki. A cikin motar, shimfidar wuri mai sauƙi ne kuma mai salo, tare da babban kwamiti mai kulawa wanda ke ɗaukar ƙirar "T" na gargajiya. Ana amfani da abubuwa masu laushi da lafazin chrome don sutura, haɓaka ma'anar inganci na ciki.
Xiaopeng G6 2024 samfurin 580 Dogon Range Plus |
Xiaopeng G6 2023 samfurin 580 Dogon Range Pro |
Xiaopeng G6 2023 samfurin 580 Dogon Range Max |
Xiaopeng G6 2023 samfurin 755 Dogon Range Pro |
Xiaopeng G6 2023 samfurin 755 Dogon Range Max |
Xiaopeng G6 2023 samfurin 700 Mafi Girma Ayyukan Tuba Mai Taya Huɗu |
|
CLTC tsantsar wutar lantarki (km) |
580 |
580 |
580 |
755 |
755 |
700 |
Matsakaicin iko (kW) |
218 |
218 |
218 |
218 |
218 |
358 |
Matsakaicin karfin juyi (N · m) |
440 |
440 |
440 |
440 |
440 |
660 |
Tsarin jiki |
5 kofofin 5-kujeru SUV |
|||||
Motar lantarki (Ps) |
296 |
296 |
296 |
296 |
296 |
487 |
Tsawon * Nisa * Tsayi (mm) |
4753*1920*1650 |
|||||
Haɗawar 0-100km/h na hukuma (s) |
6.6 |
6.6 |
6.6 |
5.9 |
5.9 |
3.9 |
(km/h) Matsakaicin gudun (km/h) |
202 |
|||||
Nauyin Nauyin (kg) |
1995 |
1995 |
1995 |
1995 |
1995 |
2095 |
Nau'in mota |
Magnet / synchronous na dindindin |
Magnet / synchronous na dindindin |
Magnet / synchronous na dindindin |
Magnet / synchronous na dindindin |
Magnet / synchronous na dindindin |
Gabatarwar gaba/asynchronous na baya na dindindin maganadisu/synchronous |
Jimlar wutar lantarki (kW) |
218 |
218 |
218 |
218 |
218 |
358 |
Jimlar wutar lantarki (Ps) |
296 |
296 |
296 |
296 |
296 |
487 |
Jimlar karfin juyi na injin lantarki (N-m) |
440 |
440 |
440 |
440 |
440 |
660 |
Matsakaicin ƙarfin motar gaba (kW) |
— |
— |
— |
— |
— |
140 |
Matsakaicin karfin juyi na gaba (N-m) |
— |
— |
— |
— |
— |
220 |
Matsakaicin ƙarfin motar baya (kW) |
218 |
|||||
Matsakaicin karfin juyi na motar baya (N-m) |
440 |
|||||
Yawan tuki |
Mota guda ɗaya |
Mota guda ɗaya |
Mota guda ɗaya |
Mota guda ɗaya |
Mota guda ɗaya |
Motoci biyu |
Motar shimfidar wuri |
baya |
baya |
baya |
baya |
baya |
Gaban+Baya |
Nau'in baturi |
irin lithium |
irin lithium |
irin lithium |
Sau uku lithium |
Sau uku lithium |
Sau uku lithium |
Alamar baturi |
CALB-tech |
|||||
Hanyar sanyaya baturi |
Liquid sanyaya |
|||||
Ƙarfin baturi (kWh) |
66 |
66 |
66 |
87.5 |
87.5 |
87.5 |
Ayyukan caji mai sauri |
goyon baya |
|||||
Hanyar tuƙi |
Motar ta baya |
Motar ta baya |
Motar ta baya |
Motar ta baya |
Motar ta baya |
Motoci biyu masu taya hudu |
Sigar tuƙi ta ƙafa huɗu |
— |
— |
— |
— |
— |
Wutar lantarki mai ƙafa huɗu |
Nau'in dakatarwa na gaba |
dakatarwa mai zaman kansa mai buri biyu |
|||||
Nau'in dakatarwa na baya |
dakatarwa mai zaman kanta guda biyar |
|||||
Nau'in birki na yin kiliya |
● Kayan ajiye motoci na lantarki |
|||||
Bayanan taya na gaba |
●235/60 R18 |
|||||
Bayanan taya na baya |
●235/60 R18 |
|||||
Taya ƙayyadaddun bayanai |
Babu |
|||||
Jakar iska mai aminci ta direba/ fasinja |
Babban ●/Sub ● |
|||||
Kunsa iska ta gaba/baya |
Gaba ●/Baya - |
|||||
ISOFIX wurin zama na yara |
● |
|||||
ABS anti kulle birki |
● |
|||||
Rarraba ƙarfin birki (EBD/CBC, da sauransu) |
● |
|||||
Taimakon Birki (EBA/BAS/BA, da sauransu) |
● |
|||||
Sarrafa motsi (ASR/TCS/TRC, da sauransu) |
● |
|||||
Kula da kwanciyar hankali na abin hawa (ESC/ESP/DSC, da sauransu) |
● |
Cikakken Hotunan Xiaopeng G6 SUV kamar haka: