VAN mota ce ta zamani wacce ta haɗu da inganci da alatu. Ko kuna tafiya tare da danginku, abokai, ko abokan aiki, wannan motar tana ɗaukar fasinjoji har 10 cikin kwanciyar hankali. Faɗin ciki yana ba da isasshen ƙafar ƙafa, yana mai da ko da dogayen tafiye-tafiye iska.
Idan ya zo ga aiki, VAN ba ta biyu ba. Yana alfahari da injin mai ban sha'awa wanda ke ba da iko da sauri, yayin da yake kiyaye ingancin mai. Motar tana sanye da kayan tsaro na zamani, don haka za ku iya zama ku huta da sanin cewa kuna hannun amintattu.
KEYTON M80 Minivan lantarki ƙwararren ƙira ne mai wayo kuma abin dogaro, tare da ci-gaban baturi na lithium na ternary da ƙaramin motar hayaniya. Yana da kewayon kilomita 230 ta hanyar ɗaukar nauyin 1360kg. . Ƙarfin ƙarfinsa zai adana kusan 85% makamashi idan aka kwatanta da abin hawan mai.
Kara karantawaAika tambayaKEYTON M80L minivan man fetur shine sabon ƙirar haice wanda Keyton ya haɓaka. Manne da fasahar kera abin hawa na Jamus, ƙaramin motar mai na M80L yana da ingantaccen inganci da aiki. Bugu da ƙari, ana iya canza shi azaman motar ɗaukar kaya, motar asibiti, motar 'yan sanda, motar kurkuku, da sauransu. Ƙarfin sa mai ƙarfi da aikace-aikacen sassauƙa zai taimaka kasuwancin ku.
Kara karantawaAika tambayaKEYTON M80 Gasoline Minivan shine sabon ƙirar haice wanda Keyton ya haɓaka. Manne da fasahar kera abin hawa na Jamus, ƙaramin man fetur na M80 yana da ingantaccen inganci da aiki. Bugu da ƙari, ana iya canza shi azaman motar ɗaukar kaya, motar asibiti, motar 'yan sanda, motar kurkuku, da sauransu. Ƙarfin sa mai ƙarfi da aikace-aikacen sassauƙa zai taimaka kasuwancin ku.
Kara karantawaAika tambayaEA6 City Bus Dama Hannun Drive ne mai kaifin baki da kuma abin dogara model, tare da ci-gaba ternary lithium baturi da kuma low amo motor .Ƙarancin amfani da makamashi zai ajiye kamar yadda 85% makamashi idan aka kwatanta da man fetur abin hawa.
Kara karantawaAika tambaya