Wannan samfurin na'urar ce da ake amfani da ita don yin caji da yin cajin fakitin baturin lithium
kayayyaki. Ana tattara bayanan batirin batirin ta hanyar akwatin samfuri na waje, sannan kuma ana iya yada bayanan zuwa cajin wayar da kuma kayan aiki ta hanyar cikin ciki na iya sadarwa. Maƙasudin ƙarfin lantarki na ƙirar baturin na'urar za ta ƙayyade ta atomatik ko za a yi caji ko fitar da tsarin baturin.
Ya dace da caji mai ƙarfi da yin cajin tsarin baturi, da caji ko fitar da baturin gaba ɗaya.
● Caji mai ƙarfi da fitarwa
Ƙarfin caji zai iya kaiwa har zuwa 4KW, kuma ƙarfin caji zai iya kaiwa 220V; ikon fitarwa zai iya kaiwa 4KW, kuma matsakaicin fitarwa na yanzu shine 75A;
● Zane mai nau'in taɓawa
Ya zo da allon taɓawa mai girman inci 7, wanda zai iya saita sigogin caji da caji ta fuskar allo. Yana da sauƙi kuma dacewa don aiki ba tare da kwamfuta ta sama ta PC ta waje ba.
● Binciken kai na kayan aiki
Kayan aikin yana da kariyar gajeriyar kewayawa, kariyar ƙarancin baturi, kariyar yawan ƙarfin baturi, kariyar juyar da ƙwayoyin monomer, chassis
kariya daga zafi fiye da kima; Ƙararrawa ta atomatik na babban gazawar kayan aiki, buzzer da alamar ƙararrawar haske;
● Dabarun caji da fitarwa
Yi caji da fitar da baturin bisa ga ikon sarrafa na'urar wutar lantarki mai niyya, ta amfani da yanayin:
Cajin: m halin yanzu / m iko; Fitarwa: Ƙarfin halin yanzu / na yau da kullun.
● Canja wurin bayanai
Goyi bayan canja wurin bayanan filasha kebul. Bayan an ɗora bayanan zuwa pc, software mai tallafi na iya samar da rahotannin bayanai; Ana iya sauke fayilolin rikodin a gani.
● A: Samfuran da aka gina a ciki
Yayin caji da fitar da dukkan tsarin, wannan samfurin yana sa ido kan wutar lantarki ta tantanin halitta a ainihin lokacin ta cikin akwatin samfurin da Zhanyun ya samar. A wannan yanayin, ana iya amfani da shi tare da ma'auni na Zhanyun. Ɗaukar ƙarfin lantarki na mai daidaitawa azaman tunani, ƙirar baturi za a iya caji da fitarwa.
① Na'urar tana tallafawa har zuwa jerin 64 na cascades na baturi a lokaci guda (dole ne a haɗa shi cikin tsari);
②Aikin gano jerin lokaci (hukunce-hukuncen kai tsaye na daidaiton wayoyi);
③ daidaiton samfurin ƙarfin lantarki: kuskure 0.1% FS ± 2mV (ba a buƙatar daidaitawar hannu, shirye don amfani)
④ Kwamitin samfurin yana da kariyar ƙarancin wuta da kariya mai yawa.
B: Samfur na waje
Wannan samfurin kuma yana iya saka idanu akan ƙwayoyin monomer na module ta hanyar CAN na waje
samun bayanan sadarwa. Fayil ɗin na'urar na iya sauƙaƙe shigo da fayilolin dbc na fakitin baturi daban-daban da siginar taswira gwargwadon buƙatun sa ido.
C: Yanayin caji makaho
Wannan yanayin baya buƙatar bayanan ƙarfin lantarki na tantanin halitta ɗaya. Yana buƙatar layin samfurin ƙirar kawai don tattara jimlar ƙarfin lantarki na baturi don caji da fitar da baturin tilas.
Nau'in Ayyukan Aiki N: ● Taimakawa samfurin waje ● Taimakawa samfur na ciki ● Goyan bayan yanayin naushi makaho |
|
Nau'in P na Kwararru: ● Tashin hankali na musamman waveform kwayoyin algorithm ● Ma'aunin saurin minti 30 na SOH na tantanin baturi Minti 30 don ƙididdige juriyar ciki na tantanin baturi Minti 30 don tantance daidaiton tantanin baturi da sauri |
|
Nau'in Nau'in Hankali na hankali: ● Da sauri auna SOH na tantanin baturi a cikin mintuna 2. ● Sami nau'in tantanin halitta na AC a cikin mintuna 2. ● Gano daidaitattun ƙwayoyin baturi cikin sauri cikin mintuna 2 |
|