KEYTON M80L Minivan lantarki ƙwararren ƙira ne mai wayo kuma abin dogaro, tare da ci-gaban baturi na lithium na ternary da ƙaramin motar hayaniya. Yana da kewayon kilomita 230 ta hanyar ɗaukar nauyin 1360kg. . Ƙarfin ƙarfinsa zai adana kusan 85% makamashi idan aka kwatanta da abin hawan mai.
Tsabtace Wutar Lantarki Minivan Kanfigareshan |
||
Janar bayani |
Girman (L x W x H) |
5265×1715×2065mm |
Cikakken nauyi (kg) |
2850 |
|
Tushen Dabarun (mm) |
3450 |
|
Wurin zama A'a. |
14 |
|
Babban Nauyi (kg) |
2850 kg |
|
Nauyin Kaya (kg) |
1760 kg |
|
Ƙarfin lodi (kg) |
1089 kg |
|
Faɗin waƙa na gaba da na baya |
1460/1450 |
|
Fitar da ƙasa CM |
155 mm |
|
Max. Gudu (km/h) |
90 km/h |
|
Matsakaicin matakin hawan (%) |
20% |
|
Kunshin Baturi |
CATL 41.86° |
|
Motoci |
Wuhan LinControl 35KW-70KW |
|
Ƙungiyar mai sarrafa motoci |
Wuhan LinControl |
|
Cajin baturi mai sauri (min) SOC 30% zuwa 80% |
1h ku |
|
Mileage (Yanayin CLTC) |
230km |
|
Nau'in dabaran baya |
Taya ɗaya ta baya |
|
Samfurin taya |
195R14C 8PR Vacuum Taya |
|
Nau'in birki |
Na'ura mai aiki da karfin ruwa birki |
|
Maɓallin nesa mai naɗewa |
● |
|
ABS |
● |
|
Na'urar daidaitawa ta atomatik |
- |
|
Fitilar tsayawa mai tsayi |
● |
|
Fitilar hazo ta gaba |
● |
|
Haske Gudun Rana |
● |
|
PTC dumama kwandishan |
● |
|
Wurin zama na fata na kwaikwayo |
Taksi ne kawai za a iya amfani da shi |
|
Taya kayan aiki |
● |
|
Dabarun tuƙi mai aiki da yawa |
● |
|
GPS kewayawa |
- |
Cikakken Hotunan KEYTON M80L Electric Minivan kamar haka: