Matsakaicin tari na caji na microgrid
Tsarin sarrafa takin cajin microgrid mai hankali ya ƙunshi nau'in cajin DC mai tsaga, masu juyawa DC, masu sauya makamashi, da tsarin sarrafa makamashi. Ana iya shigar da shi a wurare daban-daban kamar wuraren zama, otal-otal, wuraren shakatawa, tashoshin cajin manyan tituna, wuraren da ke kewaye da filayen jirgin sama / tashoshin jirgin ƙasa, tashoshin cajin jama'a na birane, wuraren kasuwanci, wuraren shakatawa masu kyau, da sauransu. Ya dace da cajin sabon makamashi da sauri. motocin da suka hada da bas, tasi, motocin hukuma, motocin dabaru, da motoci masu zaman kansu.
Babban Abubuwan Samfur:
Tsarin gine-ginen R yana ɗaukar bas ɗin DC tare da babban haɗin kai, yana tabbatar da aminci, aminci, hankali, da inganci. |
RTare da keɓancewar wutar lantarki mai fa'ida, yana caji akan buƙata, ta haka yana haɓaka haɓakar caji. |
R Yana dacewa da kewayon ƙarfin lantarki mai faɗi na 200V-1000V, yana biyan bukatun cajin motoci daban-daban. |
R Tsarin yana da sassauƙa kuma mai ƙima, yana ba da damar haɗakar da tsarin adana hoto da makamashi kamar yadda ake buƙata. |
An sanye shi tare da aikin V2G (Vehicle-to-Grid), yana ba da damar hulɗar bidirectional tsakanin motoci da grid, yana ba da izinin sayar da wutar lantarki. |
RUniquely yana nuna sa ido akan baturi akan layi, yana ba da cikakkiyar kulawar lafiyar rayuwa don batirin abin hawa, yana tabbatar da amincin su. |
RIt ta wuce gwaje-gwaje na nau'ikan iko da takaddun shaida. |
Ƙayyadaddun samfur:
Rarraba samfurin tashar caji ta DC |
NESOPDC- Saukewa: 601000100S-E101 |
NESOPDC- Saukewa: 180750250S-E101 |
NESOPDC- Saukewa: 2501000250S-E101 |
NESOPDC- Saukewa: C3601000500S-E101 |
Matsakaicin fitarwa na yanzu (Gano guda ɗaya) |
100A |
250A |
250A |
500A |
Fitar wutar lantarki |
200 ~ 1000V |
200 ~ 750V |
200 ~ 1000V |
200 ~ 1000V |
Matsakaicin ƙarfin fitarwa (gwajin guda ɗaya) |
60 kW |
180kW |
250kW |
360kW |
Yanayin aiki |
-20-50 ℃ |
-20-50 ° C |
-20-50 ℃ |
-20-45 ℃ |
Hanyar sanyaya |
Yanayin sanyaya |
Yanayin sanyaya |
Yanayin sanyaya |
Liquid sanyaya |
girman |
450*220*710mm(ba tare da shafi) 450*450*1355mm (ciki har da shafi) |
450*280*1457mm |
450*280*1457mm |
750*400*1600mm |
Hanyoyin Biyan Kuɗi |
Lambar QR (tallafi Alipay, WeChat, da sauransu) |
|||
Ayyukan kariya |
IP54 |
|||
Dangi zafi |
0 ~ 95% ba tare da condensation ba |
|||
Yanayin sadarwa |
RS485/RS232, CAN, Ethernet dubawa |
Hotunan samfur: